Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยคิดหน่อยครับขอด่วนน

Woravee

28/09/2014 19:40:53
คือสนใจจะซื้อลำโพงพกพาค่ะ ที่ดูก็มีพวกนี้ x mini jbl jbra mini งบก็ไม่เกิน 3000 น่ะค่ะ แต่สนใจที่ว่าทำไม jbl มันแพงจัง
รุ่น charge มีดีอะไรอย่างไร ช่วยคิดหน่อยค่ะ ส่วนมากอยากได้เสียงที่ชัดฟังสนุก เปิดเสียงดังไม่แตกค่ะ รบกวนด้วยค่า~
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

29/09/2014 00:13:36
1,057
jbl Charge นั้นนอกจากจะใช้ชาร์จไฟกับมือถือได้เเล้ว ในเเง่ของคุณภาพเสียงถือว่าดีอันดับต้นๆของช่วงราคาเดียวกันเลยครับ ให้เสียงร้องที่เด่นหลุดลำโพงออกมา และรายละเอียดจัดว่าดีทีเดียวครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยคิดหน่อยครับขอด่วนน"