Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

imyoon

25/09/2014 13:48:39
0
Fullsize momentum ตัวเล็ก เสียงเป็นยังไงบ้างครับ ถ้าในราคาไม่เกินนี้ มีตัวไหนแนะนำบ้างครับ ปกติใช้ lyra มาต่อตรงกับ ipod classicอยู่ แต่บางทีก็เอา ath m50 ต่อกับ ipod classic กับ fiio e11 ซึ่งค่อนข้างชอบเสียง มันมากกว่า เพราะว่ามันแน่น ตอนนี้เลยอยากอัพ จาก ath m50 อะครับ ไปเห็น momentum ตัวเล็ก on pad มั้งถ้าจำไม่ผิด แล้วสวยดี ราคาไม่เกินงบเท่าไหร่ หรือถ้ามีตัวอื่นตัวไหนแนะนำบ้างครับ ซาวแน่นๆ เบสลึกๆ เสียงกีต้าชัดเจน ราคาไม่เกิน 4-7 พัน ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

25/09/2014 22:56:07
1,057
ถ้าช่วงราคานี้ ยังไม่มีตัวไหนที่ถือว่าเหนือกว่า M50 แบบชัดเจนครับ อาจจะเปลี่ยนเเนวเสียงไปตามเเต่ละแบรนด์ครับ

ส่วน momentum onear นั้นจะให้ซาวด์ที่นุ่มกว่า เนียนกว่า เเต่เบสจะไม่กระเเทกแบบ M50 ครับ รวมๆเเล้วจะออกเเนวซอฟท์กว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Fullsize momentum ตัวเล็ก"