Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยเลือก ช่วยแนะนำทีครับ

UnRsr

18/09/2014 21:05:30
อยากได้หูฟังfullsizeงบไม่เกิน 6000บาทครับ
เอาไว้ฟังเพลง edm pop rock ดูหนังเป็นบางครั้งครับ(ไม่ค่อยซีเรียสเท่าไหร่)
ที่เล็งๆไว้ตอนนี้ มี sol track hd,v-moda crossfade lp,akg k67
ช่วยหน่อยครับพอดีเป็นมือใหม่หัดเล่น
ปล.แถวบ้านไม่มีให้ลอง รบกวนช่วยบอกแนวเสียงให้หน่อยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

18/09/2014 21:09:44
1,057
ถ้าเเนวนี้มี ath m50x อีกหนึ่งรุ่นครับ
ให้ซ่าวด์ที่เคลียร์ แต่ให้เบสที่เเน่น กระเเทกกระทั้ง รายละเอียดสูง ฟังได้ดีตั้งเเต่ pop rock ไปจนถึง edm เลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยเลือก ช่วยแนะนำทีครับ"