Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

UMpro10 เสียงข้างขวาไม่ออก ไม่ทราบว่าจะเคลมได้ไหมครับ

rxslr

17/09/2014 18:48:37
เพิ่งซื้อตัวนี้เมื่อปลายปีที่แล้ว (2556) อาการอย่างที่ว่าเลยครับ ตอนแรกๆเสียงข้างขวามันจะเบาๆอะครับ เป็นมานานหลายเดือนเหมือนกัน ตอนนี้เสียงดับไปแร้วว = =

ลองสลับสายแล้วปรากฏว่าข้างขวามันก็ไม่ติดอยู่ดีอะครับ (สายไม่น่าจะพัง)

ไม่ทราบว่าผมจะทำยังไงได้ครับ ซื้อมายังไม่ครบปีเลย ซื้อจากร้านมั่นคงนี่แหละครับ ใบเสร็จกับกล่องยังอยู่ดีครับตอนนี้

ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Natt Munkonggadget

17/09/2014 19:25:49
27
ยังอยู่ในประกันสามารถส่งเคลมได้ครับ อย่าลืมนำหูฟัง กล่อง
ใบเสร็จมาด้วยนะครับ เดี๊ยวทางร้านจัดการส่งเคลมให้ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"UMpro10 เสียงข้างขวาไม่ออก ไม่ทราบว่าจะเคลมได้ไหมครับ"