Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ผมใช้Foobar Ripเพลง จากCDไม่ได้อ่ะครับรบกวนผู้รู้ช่วยที

Subsak

14/09/2014 00:34:30
ปกติผมRIPได้นะครับแต่จะมีบางแผ่นที่RIPแล้วเหมือนกับแผ่นมันอ่านไม่ได้อ่ะผมไม่รู้มันเป็นอะไรอ่ะครับเหมือนมันไม่RIPเลยตัวโปรแกรมก็ไม่ได้แจ้งเตือนอะไรขึ้นมาแต่มันมีเสียงตรงที่อ่านCDดังแกรกๆ...แกรกๆเป็นจังหวะเหมือนแผ่นมันติดแต่พอเปิดมาก็ไม่ติดอ่ะครับรบกวนพี่ๆชี้แนะหน่อยจ้าา
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Subsak

14/09/2014 01:00:07
เพิ่มเติมอีกนิดนึงลืมบอกไปถ้าให้มันเล่นเพลงจากแผ่นตรงๆเลยอ่ะเล่นได้ปกติเลยนะครับไม่มีสะดุดไม่มีไรทั้งนั้นเลยมีปัญหาแค่ตอนRIPอย่างเดียวเลยจริงๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ผมใช้Foobar Ripเพลง จากCDไม่ได้อ่ะครับรบกวนผู้รู้ช่วยที"