Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ใส่หูฟัง Bose IE2 แล้วปวดหู !!!!

JapanKorea

13/09/2014 00:12:36
3
หูฟังนี้ผมบอกเลยว่า ชอบเสียง และที่สำคัญคือ ใส่สบาย เหมือนไม่ได้ใส่
แต่แล้ว ลองหาซื้อมือสองมา ผลคือ ใส่ไปไม่ถึง 30 นาที เริ่มปวดหู ตรงส่วน กระดูกอ่อนที่ยื่นออกมา ตามภาพ
และถ้ายังฝืนใส่ต่อไป มันจะแดง!!!

คืองงมากคับ เพราะตอนไปลองที่ ร้านเฮีย ฟังหลาย ชั่วโมง กลับไม่ปวดหู ลองเปลี่ยนจุกก็แล้ว ยังปวดเหมือนเดิมคับ
หรือว่า ผมใส่ผิด .... ช่วยแนะนำทีคับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

13/09/2014 01:31:59
1,057
เบื้องต้นลองเปลี่ยนไซส์ของ ซิลิโคนให้เป้นไซส์เล็กดูก่อนครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ใส่หูฟัง Bose IE2 แล้วปวดหู !!!!"