Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

sony mdr-1rbtmk2 แนะนำหน่อยครับ

ธนดล เครือวงค์น้อย

02/09/2014 01:02:04
ผมกำลังจะซื้อหูฟังตัวแรกในชีวิต ตอนนี้ผมยังลังเลอยู่นิดหน่อยครับ
ว่า ฟังแบบไร้สายของsony รุ่นนี้ ถ้าเสียบสายเสียงจะดีกว่ารุ่นธรรมดาไหมครับ แล้วถ้าไม่เสียบสาย
เสียง ok ไหมครับ หรือจะให้ผมบวกเงินอีกนิดหน่อยสอยรุ่น
NC ปล.ผมชอบการออกแบบรุ่นนี้มาก
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

kiangsak14

02/09/2014 09:06:38
ต้องดูก่อนครับว่าเจ้าของกระทูใช้แบบไหนบ่อยครับสำหรับผมถ้าซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้ประโยชน์จากระบบนั้นเลยหรือใช้น้อยผมรู้สึกเหมือนเสียเงินฟรีครับ ถ้าชอบใช้ระบบไร้สายก็เอาตัวนั้นเลยครับแต่ถ้าไม่ใช้ผมว่าตัวเดิมๆก็ดีอยู้แล้วครับส่วนเสียงตอนต่อสายให้เสียงเหมือนกันครับ แต่ตอนใช้ระบบไร้สายอันนี้ไม่เคยลองครับเพราะ players ผมไม่มีระบบบBluetooth ครับ ส่วนตัวชอบเล่นเปลี่ยนสายด้วยครับให้เสียงหลายแบบดี
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

kiangsak14

02/09/2014 09:15:01
ลืมบอกว่าราคาต่างกันตั้งหลายพันเอาไปซื้อสายอัพเกรดแพงๆได้สบายๆเลยครับทั้งหมดเป็นความชอบสวนตัวนะครับเจ้าของกระทูลองใช้เป็นตัวเลือกดูนะครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

ธนดล เครือวงค์น้อย

02/09/2014 09:35:50
ขอบคุณมากๆครับ
หยิกหู 0
"sony mdr-1rbtmk2 แนะนำหน่อยครับ"