Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ค่า shipping เมื่อซื้อ CD ผ่านเว็บ discog

Jump

01/09/2014 01:44:16
ถ้าผมจะสั่ง CD แต่ว่าแต่ละแผ่นมันอยู่ต่างที่กัน ก็คือผมต้องเสียค่า shipping เป็นรายแผ่นใช่มั๊ยครับ

พอดีผมไม่เคยซื้อโดยวิธีนี้อ่ะครับ แต่ไม่รู้จะไปหาซื้อที่ไหนแล้ว

เผื่อใครมีนะครับ ผมตามหาCDเหล่านี้อยู่

Coldplay
CD album - The Blue Room, Brother&Sister, Shiver, Parachute, Prospekt March, LeftRightLeftRightLeft
CD single - Yellow, Trouble, In My Place, The Scientist, Clocks, God Put A Smile Upon Your Face, Speed of Sound, Fix You, Talk, The Hardest Part, Violet Hill, Strawberry Swing

ปล.ทั้งหมดทั้งมวลมันมีแผ่นของมันอยู่จริงๆนะครับ ถ้าค่า shiping จ่ายแยกจริง สงสัยจะได้แค่ฝัน T^T
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

01/09/2014 01:49:40
4,282
ต้องดูว่าคนขายคนเดียวกันหรือเปล่าครับ ถ้าเป็นคนละคนกัน ต้องแยกจ่ายเป็นรายๆไปครับ แต่ถ้าเป็นคนขายคนเดียวกัน แล้วเราซื้อ 2-3 แผ่น ราคาแผ่นที่สองกับสามก็จะถูกลงครับ

แนะนำว่าทำใจอย่างเดียวครับ ถ้าหาไม่ได้จริงๆ และอยากให้ในรูปแบบแผ่นซีดี ยังไงก็ต้องยอมจ่ายล่ะครับ TT
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ค่า shipping เมื่อซื้อ CD ผ่านเว็บ discog"