Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ระหว่าง Ostry kc06a กับ Zero Audio 210 Basso ตัวไหนเหมาะกับแนว Anime POP ROCK มากกว่าครับ

kantmaza0

28/08/2014 21:30:06
1
กำลัง ลังเลอยู่ละหว่าง2ตัวนี้ ว่าตัวไหนเหมาะกว่า
เพลงส่วนใหญ่ที่ฟังก็ Anime Pop Rock ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

28/08/2014 21:44:11
4,282
เพลง Anime เท่าที่ผมฟังผ่านๆมา โดยมากมักจะบูสเสียงกลางแหลม และโดยเฉพาะเสียงแหลมนั้นบูสไว้เยอะมาก คือถ้าฟังกับหูฟังที่ปลายแหลมคมๆ จะฟังได้ไม่นานก็ล้าครับ ผมว่าถ้ากับ Anime เจ้า Basso น่าจะเข้าทางกว่า เพราะออกไปทางทุ้มนุ่ม กลางหนา แหลมเนียนๆ

ทั้ง 2 ตัวตอนนี้มีให้เปรียบเทียบกันที่ร้านอยู่แล้วล่ะครับ ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ระหว่าง Ostry kc06a กับ Zero Audio 210 Basso ตัวไหนเหมาะกับแนว Anime POP ROCK มากกว่าครับ"