Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Want to sale เครื่อง mp3 Sony A829 16 g

snc

26/08/2014 13:15:41
0
ขออนุญาติขายเวปมั่นคงครับ

ขาย Sony mp3 รุ่น A829 ขนาด 16g (ความจุจริงๆใช้ได้ประมาณ 14 g) สภาพ 80% ได้ครับ สวยๆ ไม่มีรอยขีดข่วน หน้าจอ 2.4x3.2" หน้าจอติดฟิลม์ใสเรียบร้อยพร้อมใช้ มีรอยฟองอากาศตามขอบๆนิดหน่อย

รุ่นนี้อดีตรุ่นบนๆของปี 2009 นะครับ สูงกว่า serie s638 , s639 ออกมาไล่ๆกะ ipod nano รุ่น 4 แต่ให้ function bluetooth มา ipod nano รุ่น 4 ไม่มี bluetooth

ไม่อ่านภาษาไทยนะครับ เวลาหาเพลงเเนะนำให้ใส่ folder เป็นภาษาอังกฤษนะครับ หรือ edit ไฟล์ mp3 taq เพลงเป็นภาษาอัวกฤษ

http://www.sony.co.th/product/nwz-a829

ของที่จะได้ไปมี เครื่องเล่น Sony A829 , silicon เคส , สาย sync ข้อมูลเเท้

คุณสมบัติคร่าวๆ

วิทยุ : ไม่มี

เล่นไฟล์เพลง mp3 , wma , wave , aac

ดูรูปภาพ Jpeg / ดูวิดีโอ mp4

มี bluetooth ใช้กับลำโพง หรือ หูฟัง bluetooth ได้ครับ ใช้ส่งไฟล์ไม่ได้นะครับ ต่อ front เครื่องเสียงรถยนต์ไม่ได้นะครับ

เครื่องจับคู่ bluetooth ได้ 8 อุปกรณ์ครับ การเชื่อมต่อสามารถปรับ equlaizer ให้ไปดังในลำโพงหูฟังได้ด้วย

ตัวนี้ปรับ equalizer เองได้ครับ 2 แบบ สามารถปรับเสียงตามต้องการให้เข้ากะหูฟังที่มีได้ิเพิ่มทุ้ม แหลมตามใจได้

การเล่นเพลง เล่นตาม folder , ตามศิลปิน , ตามชื่อเพลง , ตามแนวเพลงได้

ตัวนี้ทำ playlist จาก Window media player ได้ไม่ยากครับ

มีระบบเสียง DSEE เพิ่มคุณภาพไฟล์ mp3 ให้เสียงดีขึ้นจากการบีบอัดของไฟล์ mp3 ทำให้รายละเอียดเพลงดีขึ้น

ระบบเสียง Dynamic normalizer ปรับให้เพลงแต่ละเพลงเสียงดังใกล้เคียงกัน ไม่ต้องปรับ volume ให้เสียงดังหรือค่อยต่างกันมากครับ

ตัวนี้อัพ firmware ล่าสุดแล้วครับ1.02

แบตเตอรี่เท่าที่เทสดู ใช้ file mp3 320k เปิด ฟังก์ชั่น clear bass , DSEE , Dynamic normalizer , ปิด clear stereo แบตเตอรี่เต็มๆ เล่น 10 ชม ลดไปครึ่งนึงครับ

เหตุผลที่ขาย : อาจจะอัพไปเล่น Sony Mp3 เเอนดรอย f886

ขอขายที่ 2,200 บาทรวม ems พร้อมส่งทั่วไทย

หรือนัดเจอแถวสยาม , it mall ฟอร์จูน รัชดา

ติดต่อสอบถามได้ครับที่ tel 086-901-4963 หย่ง
email : sncflash@gmail.com
line id : snc_boom

ขอบคุณครับ

รูปกำลังเล่นเพลงสากล

รูปกำลังเล่นเพลงไทย

ด้านข้างเครื่องมี volume ,มีปุ่ม hold

ด้านล่างเครื่อง ช่องต่อหูฟัง , สาย data sync

ด้านหลังเครื่องเนียนๆ

หน้าจอหลัก

Music Library

การค้นหาเพลง

หาเพลงเป็นโฟลเดอร์

เลือกคุณภาพการเชื่อมต่อ bluetooth

ปรับ equlizer ให้ไปดังที่ลำโพงหรือหูฟัง bluetooth

ปรับ equlizer ทีละย่านได้สองแบบสำหรับมีหูฟังหลายๆอัน

ความคิดเห็นที่ : 1

snc

26/08/2014 14:51:09
0
update มีคนจองแล้วครับ

รอส่งพรุ่งนี้ไปต่างจังหวัดครับ

ขอบคุณครับ
"Want to sale เครื่อง mp3 Sony A829 16 g"