Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีใครใช้ audioengine a2+ บ้างครับผม ^_^

tong

27/07/2014 18:58:05
มีใครใช้ audioengine a2+ บ้างครับผม ^_^
พอดีผมสนใจรุ่นนี้อยู่อ่ะครับ พอดีไม่ค่อยเห็นมีใครพูดถึงตัวนี้เลยอ่ะครับผม
ตัวนี้เป็นยังไงบ้าง แนะนำด้วยนะครับผม ขอบคุณมากๆครับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

tanavut

28/07/2014 03:59:53
0
ใช้เเต่ตัว ไม่มีบวก ยังชอบมากอยู่ ตัว บวกเขาว่ามีเเด็กเพิ่ม เเต่เคยไปลอง เเล้ว งั้นๆ สู้เเด็กข้างนอกดีกว่าครับ เเต่ที่ผมชอบยี่ห้อนี้เพราะ หน้าตามันสวยดี เเต่ก็ไม่ได้ฟังมานานละ มัวเเต่เห่อ หูฟัง

ยังไงสะลองไปฟังดูครับ ว่าชอบเเนวเสียงไหม เเต่ยี่ห้อนี้ผมว่า เสียง กลาง ดีมาก
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มีใครใช้ audioengine a2+ บ้างครับผม ^_^"