Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

gr44

24/07/2014 13:09:51
0
ด้วยความที่เจ้าหูฟังตัวเก่า Visang R02 หูดับไปข้างหนึ่ง จากการใช้งาน(อย่างสมบุกสมบัน)มา3ปี
เลยถึงคราวที่ต้องหาตัวใหม่มาแทน

เลยพยามหาข้อมูลของฟูฟังที่อยู่ในเร้นราคา 2,000 บาท โดยการอ่านๆๆๆ และอ่านรีวิวนู่นนี่นั่น
จนเหลือช้อยแค่ 2 ตัว คือเจ้า PL50 กับ Kc06
และก็อีกนั่นแหละด้วยความที่เป็น พนง.บริษัท ที่งานรุมสุมทรวงพอสมควร
การที่จะไปลองเองถึงที่นั้นยาก(มากกก)ครับ จนแล้วจนรอดก็คงไม่ได้ไป

ทีแรกก็ได้ตัดสินใจไปแล้วครับ ที่เจ้า PL50 ด้วยเพราะอ่านรีวิวแล้ว แนวเสียง น่าจะเข้ากับจริตการฟังเพลงของตัวเองพอสมควร อีกอย่างคือหน้าตามันสวยครับ เลยลงมืออ่านรีวิวจากที่ต่างๆของเจ้าหูฟังตัวนี้
อ่านไปอ่านมา เอ่ะ Kc06 คืออะไร ทำไมคนอวยยยยยกันเยอะมาก ลังเลเลยครับทีนี้

สุดท้ายไม่มีทางอื่น คงต้องตัดสินจากเวิดดิ้ง ของ พี่แม่พี่น้องลุงป้าน้าอาในนี้แทน
อยากรู้ความคิดเห็นเกี่ยวกับเจ้าสองตัวนี้ครับ แต่ละท่านให้ภาษีตัวไหนมากกว่ากัน

ปล.คลิ้กเข้าไปดูรายการสินค้ายี่ห้อ soumd magic แล้วมันไม่มีรายการสินค้าเลยแปลว่า ไม่มีขายหรือครับ?
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Soundmagic PL50 และ Ostry Kc06"