Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เวลาฟังหูฟังเสียงร้องจำเป็นต้องอยู่ตรงกลางเสมอหรือดปล่าครับ

krit

23/07/2014 00:13:41
หรืออยู่ที่ การบันทึกเสียงมาครับ เพราะฟังบางเพลงกลางบางเพลงขวานิดๆบางเพลงก็ซ้ายนิดๆ

หรือมันเป้นที่หูฟังครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

23/07/2014 00:33:00
4,282
ไม่จำเป็นเสมอไปครับ แต่ส่วนมากการบันทึกเค้าจะนิยมบันทึกให้มันอยู่ตรงกลางเสมอ แต่บางครั้งการที่มันค่อนไปทางซ้ายหรือทางขวา(นิดๆ) น่าจะขึ้นกับการรับรู้ของเราด้วยครับ สำหรับตัวผมเองเคยสังเกตุเล่นๆๆ เหมือนมันจะเยื้องไปทางซ้ายนิดๆครับ แต่เวลานั่งจับผิดกันจริงๆมันก็อยู่ตรงกึ่งกลางอยู่ดี แต่ถ้ามันสลับไปมาตามเพลง อันนี้อาจจะเป็นจากไฟลที่ใช้ฟังแล้วล่ะครับ ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เวลาฟังหูฟังเสียงร้องจำเป็นต้องอยู่ตรงกลางเสมอหรือดปล่าครับ"