Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

[ซ่อม]-In Ear : ตัวกรองชำรุด ซ่อมได้ไหมคับ?

squall1735

22/07/2014 11:15:47
0
คือ ตัวกรองหูขวา (ที่เป็นตะแกรงเหล็กเล็กๆ ที่อยู่ในรู) มันสภาพไม่เรียบ 1 ข้างอ่ะคับ.

ปกติ stereo เสียงนักร้องก็ออกแบบ 60:40 ของ ซ้าย-ขวา อยู่แล้ว
กรองหูขวาดันชำรุด กลัวว่ามันจะอาการแย่เรื่อยๆ และมีผลกระทบต่อเสียงที่ออกมา.

**ไม่ทราบว่า อาการนี้สามารถซ่อม/เปลี่ยนตัวกรอง ได้ไหมคับ?
พอดีมีประกันอยู่ แต่ไม่กล้าส่งเคลมสินค้า เพราะกลัวเกิดจากอาการที่มาจากการใช้งาน มันจะไม่เข้าเงื่อนไขการเคลมครับ.
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

The แพะ

22/07/2014 17:30:16
39
เป็นหูฟังรุ่นไหนครับ เดี๋ยวขอรายละเอียดนิดนึงจ้า หรือเมล์หาผมที่ info@munkonggadget.com ก่อนได้เลยครับ เดี๋ยวช่วยดูให้ครับ...แบ๊ะๆๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"[ซ่อม]-In Ear : ตัวกรองชำรุด ซ่อมได้ไหมคับ?"