Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถามเฮียครับ การเครมต้องสาขาที่เราซื้อมาเท่านั้น?

อาบอบสปา

23/04/2014 21:16:23
ขอบคุณเฮียมากครับ
บิลหายเเต่มีเลขคนซื้อ กับ รหัสของยังถือว่ามีประกันไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

23/04/2014 21:28:10
4,282
การเคลมสามารถส่งที่สาขาที่สะดวกได้เลยครับ

ส่วนถ้าบิลหาย แต่เหลือรหัส แล้วมาแจ้งรหัสบิลที่ซื้ออย่างเดียว อันนี้ไม่ได้จริงๆครับ แต่ถ้าบิลหายไปแล้ว และอยากได้หลักฐานใหม่ และสามารถจำเลขทุกอย่างได้หมด ให้มาติดต่อหน้าร้านเพื่อออกเอกสารใหม่ก่อนได้เลยครับ ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ถามเฮียครับ การเครมต้องสาขาที่เราซื้อมาเท่านั้น?"