Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยเลือกและขอข้อมูลในการตัดสินใจจากพี่น้องมั่นคงทั้งหลายครับ

นิรนาม

20/04/2014 18:28:52
พอดีสนใจ ipod อยู่
1. classic 160 กิ๊ก
2. video U 2 30 กิ๊ก
3. gen 3 ครับ
ผมฟั่งแนว rock แต่ชอบลายละเอียด ยิบย่อยควรเลือกตัวไหนดีครับ

อีกอย่าง ถ้าน้ำ อุปกรณ์ พวกนี้ขึ้นเครื่องบินไปต่างประเทศพอจะพกขึ้นเครื่องได้ไหมครับ
หรือว่าต้องโหลดลงใต้เครื่องครับ
ประเด็นสำคัญ คือ ถ้าพกแอมป์ ประกบกับไอพอดแล้วอีกไหนจะสาย มันจะให้ผมขึ้นเครื่องไหมครับ
พอดีจะไปต่างประเทศเป็นครั้งแรก

ช่วยแนะนำด้วยน่ะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

l2esurection

20/04/2014 18:53:32
62
ipod ที่น่าจะโดน Rock น่าจะเป็น Video คับส่วนขึ้นเครื่องบินได้ไหมรอคนเคยไปต่างประเทศละกันค้าบบ อันนี้ไม่รู้จิงๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

SkuLLo

20/04/2014 19:48:28
1
เอาขึ้นได้คับ ผมเคยมัดแอมป์ขึ้นไปฟังอยุ่
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

RockDragon

20/04/2014 19:54:39
2,893
เพลเยอร์ทั้งหลายจะมีหรือไม่มีแอมป์ประกบไปด้วยกันสามารถพกติดตัวนำขึ้นเครื่องบินได้ครับ

แต่แบตสำรองที่ไม่ได้อยู่ในเครื่องเพลเยอร์ห้ามพกติดตัวไปเผื่อเปลี่ยนนะ....ห้ามครับ...

เดี๋ยวนี้บนเครื่องบินลำใหม่ๆตรงที่นั่งจะมีช่อง usb ไว้ให้เสียบช๊าตแบตด้วยนะ 555
และอีกอย่างคือไม่แนะนำให้เอา earbud กับ fz แบบเปิด ขึ้นไปใช้บนเครื่องนะ เพราะเสียงรบกวนในเครื่องบินมันเยอะจนเข้าไปรบกวนเสียงเพลงทำให้เกิดความรำคาญได้จ้าาาา ^ ู^
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยเลือกและขอข้อมูลในการตัดสินใจจากพี่น้องมั่นคงทั้งหลายครับ"