Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ตามหา Adapter หูฟัง Smartphone > ต่อเข้าคอม ครับ

tedtyz

20/04/2014 14:49:57
0

ตามหา Smartphone Headset to PC Adapter ครับผม (ไม่รุ้เค้าเรียกว่าอะไรเหมือนกัน)

ใครพอทราบแหล่งจำหน่ายหรือมีจำหน่าย รบกวนหน่อยครับ โดยส่วนตัวผมใช้ earpod iphone 5

อยากต่อ Adapter เข้าคอมเพื่อที่ใช้ฟัง+ใช้ไมค์ไปด้วย เวลาเล่นเกม skype บลาๆ

*รูป Adapter น่าจะเป็นประมาณนี้ เพราะผมก็ไม่เคยใช้เหมือนกัน
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

20/04/2014 16:52:45
1,057
แบบนี้ตามห้างพันทิพย์มีขายอยู่ครับ แต่อาจจะต้องลองเดินหาดูหน่อยเพราะมีหลายเกรดครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ตามหา Adapter หูฟัง Smartphone > ต่อเข้าคอม ครับ"