Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขออนุญาต เฮีย ขาย Sansa clip 2gb แถม หูฟัง SONY ปรับราคาเหลือ 555 บาท พร้อมส่งฟรี FREE !!!

kuchi

08/07/2013 11:04:19
2
ขออนุญาต เฮีย ขาย Sansa clip 2gb แถม หูฟัง SONY ปรับราคาเหลือ 555 บาท พร้อมส่งฟรี FREE !!!

Sansa clip 2gb ตัวเครื่องอย่างเดียว เพื่มเมมไม่ได้นะครับ

สภาพสวย เล่นและลงเพลงได้ปกติ อ่านไทย แบตยังอึด

ตัวเล็กแต่แรงขับเยี่ยม เสียงปรับได้หลายหลากแบบ เหมาะสำหรับทุกสไตล์

ลงเพลงใช้สาย USB ปกติ ลงง่ายๆเลยครับ

พิเศษ แถม หูฟัง SONY ยกกล่อง เสียงแนว ROCK FREE !!!!!

ราคา 699 บาท ปรับราคาเหลือ 555 บาท พร้อมส่งฟรี FREE !!!

@@@ หมายเหตุ @@@

กรุณาดูรูปและรายละเอียดการเล่น การเทสและทดสอบ ตำหนิ ฯลฯ ก่อนซื้อ นะครับ แลัวค่อยตัดสินใจซื้อหรือโทรมานะครับ

@สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ@

K. ชาย thai only / 080 582 แปดแปด6แปด / kuchi_thai666@hotmail.co.th /

( ช่องทางใหม่การสอบถามแต่ออนไม่บ่อยนะครับ LINE ทักทายได้ครับตามเบอร์ แต่ถ้าสนใจ โทรมาง่ายกว่าขอรับ )

ขอขอบพระคุณ พื้น ที่ มากๆ ครับ และ ผู้ที่มาเยี่ยมมาชม ขอบคุณมากขอรับ

รูป รายละเอียด และ ตำหนิ สภาพ ด้านล่างเลยครับ

ความคิดเห็นที่ : 1

kuchi

08/07/2013 11:59:38
2
ปิดการขายทั้งกระทู้นะครับ ขายแล้วครับ

ขอบคุณพื้นที่มากๆ และทุกๆคนที่สนใจและรับไป ขอบคุณครับ-,,-

............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ
........................ขอบคุณนะ
"ขออนุญาต เฮีย ขาย Sansa clip 2gb แถม หูฟัง SONY ปรับราคาเหลือ 555 บาท พร้อมส่งฟรี FREE !!!"