Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

[IC-WTT-WTS] D12-MS2i-D0 ถาม-แลก-ขาย 3 อย่างครับหมดกรุ

nivahsra

15/05/2013 14:24:03
0
ขออนุญาติพื้นที่เฮียตรงนี้หน่อยนะครับ

[IC]____Ibasso D12 สีดำอายุน่าจะปีกว่าแล้วครบทุกอย่าง ไม่เคยโม สีไม่ลอกครับ รับต่อมาครับ ว่าจะปล่อยที่ 6000 สนใจเมล์มาเลยครับคุยกันก่อนได้ครับ

[IC - WTT]____ Alessandro MS2i+ สายแปลง3.5 อายุไม่แน่ใจครับรับมาอีกที ใช้มาน่าจะ 4 เดือนแล้ว ต้องการแลกอะไรที่ราคาพอๆกัน หรืออะไรก็ได้บวกราคาให้ผม หรือให้ผมบวกราคาไปตัวสูงกว่าก็ได้ครับ ไม่ว่ากัน แต่อาจจะปล่อยที่ 6500 ครับฟรีemsละกันครับ

[WTS]____ Ibasso D0 อายุปีกว่าเหมือนกัน ขอปล่อยที่ 2222 อุปกรณ์ครบๆตามที่รับมา USB M2M กล่อง ตัวเครื่อง

รูปขอติดไว้ก่อนนะครับ เดียวจะมาลงให้อีกทีช่วงนี้โปรเจ๊คยุ่งครับ ไม่ได้ฟังเลยอยากปล่อย

นักรับได้รอบ มช เชียงใหม่ครับ

ติดต่อ 08ห้า-52260หนึ่งห้า บูมครับ โทรอาจไม่ค่อยสะดวกรับนะครับ ข้อความมาทิ้งไว่ได้ครับ เดียวโทรกลับไปครับ

หรือเมล์ this_boom@hotmail.com

ขอขอบคุณพื้นที่เฮียอีกครั้งครับ
"[IC-WTT-WTS] D12-MS2i-D0 ถาม-แลก-ขาย 3 อย่างครับหมดกรุ"