Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขาย # +++ iPod Classic 160 GB ตัวบาง (Genล่าสุด) พระกาฬเสียงสวรรค์สุดคลาสสิค สวยครบยกกล่อง +++ 5,999 บ

moonutttt

14/05/2013 14:52:58
0

[BLUE][SIZE=3]

[/FONT][/FONT]

[SIZE=3] [BLUE]อุปกรณ์[/FONT] : ในกล่องมีดังนี้

ขาย # +++ iPod Classic 160 GB ตัวบาง (Genล่าสุด) ตัวTOP พระกาฬเสียงสวรรค์สุดคลาสสิค สวยครบยกกล่อง +++

นักฟังเพลง หูเทพ หูทอง ไม่ควรพลาด ทีเด็ด สุดยอดแบบนี้

[BLUE]ราคา[/FONT] : ทั้งหมดนี้ขาย 5,999 บาทไทย ครับ พ่อ แม่ พี่ น้อง ชาวไทย

[BLUE]สภาพ และ ตำหนิ [/FONT] : - เครื่องสวยมากๆๆๆ สภาพ 96.999 % (มีแต่รอย ขนแมวที่ด้านหลังครับ เป็นกันทุกเครื่อง)
- up firmwear ตัวล่าสุดจาก APPLE เรียบร้อย

[BLUE]วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า[/FONT] : ไม่แน่ใจครับ

[BLUE]ประกัน[/FONT] : ประกันใจให้ ครับ เครื่องดีเยี่ยม ชัวร์ พร้อมใช้งาน

[BLUE]เหตุผลในการขาย[/FONT] : ต้องการเงินครับ

[BLUE]หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ[/FONT] : 08-999-44-800 08-44-55-66-17

[BLUE]วิธีส่งมอบสินค้า[/FONT] : มาดูของได้ที่ ศรีนครินทร์ พาราไดซ์ ปาร์ค ซีคอน
หรือ ถ้า ไม่สะดวกมา มีบริการ ส่ง EMS ถึงหน้าบ้านท่าน ครับ
ไม่รับจอง ใครมาก่อน หรือ ติดต่อโอนก่อน ได้ไปเลยนะครับ
ถ้าอยากจะจองเครื่องไว้จริงๆ โอนเงินมาจองก่อนได้ครับ ซัก 300-500 บาท แล้วจะเก็บไว้ให้ครับ
สงสัยอะไร เกี่ยวกับตัวสินค้า
ไม่ต้อง pm มานะครับ ผมไม่ค่อยได้เช็คpm โทรมาเลยดีกว่าครับ

ไม่มีโกงแน่นอนครับ และไม่เคยคิด
ขายมานานแล้วครับ ขายหลายเครื่องแล้วครับ
เช็คประวัติการขายได้ครับ ที่นี่ คลิกเลย
___________________________ [/FONT]

ความคิดเห็นที่ : 1

Kaijeab

15/05/2013 12:54:21
0
สวยคับ
"ขาย # +++ iPod Classic 160 GB ตัวบาง (Genล่าสุด) พระกาฬเสียงสวรรค์สุดคลาสสิค สวยครบยกกล่อง +++ 5,999 บ"