Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แผ่นของ Yiruma หาได้ที่ไหนบ้างครับ

whiters

30/04/2013 18:50:50
1
ผมชอบเพลง Kiss the rain มาก ทำไมไม่รู้ฟังแล้วน้ำตาจะไหล ความหมายเพลงผมก็ไม่รู้ 555
แต่ความจริงก็คือผมก็ชอบทุกเพลงของเค้าแหละครับ และอยากได้แผ่นมาก ใครรู้แหล่งช่วยชี้เป้าทีครับ ใน กทม.นะ

ปล.ผมยังไม่ได้ลองไปดูตามร้านขายซีดีเลย บางทีมันอาจจะหาไม่ยากอย่างที่ผมคิด
ปล2.Yiruma อ่านว่าอะไรครับ 5555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Maybe

26/04/2015 07:08:36
น่าจะมีตามร้านซีดีใหญ่ๆนะครับ ส่วนตัวผมเองเคยมีโอกาสไปเกาหลีใต้ครั้งนึง เลยแวะซื้อที่เมียงดงมา 4 อัลบั้ม ตอนนี้เก็บไว้อย่างดี แต่ไม่ต้องไปซื้ออย่างผมนะครับ ในเมืองไทยต้องมีขายสักแห่งแหละ

ตอบ ปล.2 Yiruma เป็นชื่อในวงการที่มาจากชื่อภาษาเกาหลีคือ I Ru-ma อ่านภาษาไทยว่าอีรูมา หรืออีรูม่าก็ได้ครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

fairyland01

26/04/2015 12:11:00
0
โหวว ต้องช่วยดันเลยฮะ ผมก็ชอบศิลปินคนเดียวกัน แถมยังชอบเพลงเดียวกันอีก ใครรู้แหล่งจำหน่ายในประเทศไทยรบกวนชี้หน่อยนะครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แผ่นของ Yiruma หาได้ที่ไหนบ้างครับ"